Tháng 04, 2020
Thứ tư
Thứ Sáu, ngày 04/10/2019 05:14 AM (GMT+7)

Kết quả thi đấu bóng đá EUROPA LEAGUE 2019/2020

Trân trọng giới thiệu tới độc giả kết quả thi đấu EUROPA LEAGUE mùa 2019/20.

Kết quả UEFA Europa League 2019/2020

UEFA Europa League 2019/2020 - vòng 1/16 - lượt về

27/02/20

Sporting Braga

0 - 1

Rangers

28/02/20

Espanyol

3 - 2

Wolverhampton

Porto

1 - 3

Bayer Leverkusen

Basel

1 - 0

APOEL

LASK

2 - 0

AZ

Malmö FF

0 - 3

Wolfsburg

Gent

1 - 1

Roma

Ajax

2 - 1

Getafe

Istanbul Basaksehir

4 - 1

Sporting CP

Celtic

1 - 3

Copenhagen

Sevilla

0 - 0

CFR Cluj

Manchester United

5 - 0

Club Brugge

Inter Milan

2 - 1

Ludogorets

Benfica

3 - 3

Shakhtar Donetsk

Arsenal

1 - 2

Olympiakos Piraeus

29/02/20

Salzburg

2 - 2

Eintracht Frankfurt

UEFA Europa League 2019/2020 - vòng 1/16 - lượt đi

21/02/20

Sporting CP

3 - 1

Istanbul Basaksehir

Getafe

2 - 0

Ajax

Copenhagen

1 - 1

Celtic

CFR Cluj

1 - 1

Sevilla

Club Brugge

1 - 1

Manchester United

Ludogorets

0 - 2

Inter Milan

Eintracht Frankfurt

4 - 1

Salzburg

Shakhtar Donetsk

2 - 1

Benfica

Wolverhampton

4 - 0

Espanyol

Bayer Leverkusen

2 - 1

Porto

APOEL

0 - 3

Basel

Olympiakos Piraeus

0 - 1

Arsenal

AZ

1 - 1

LASK

Wolfsburg

2 - 1

Malmö FF

Roma

1 - 0

Gent

Rangers

3 - 2

Sporting Braga

Lượt trận cuối - vòng bảng

13/12/19

Rennes

2 - 0

Lazio

CFR Cluj

2 - 0

Celtic

Eintracht Frankfurt

2 - 3

Vitoria Guimaraes

Standard Liège

2 - 2

Arsenal

APOEL

1 - 0

Sevilla

Qarabag

1 - 1

F91 Dudelange

Dynamo Kyiv

1 - 1

Lugano

Copenhagen

0 - 1

Malmö FF

Basel

2 - 0

Trabzonspor

Getafe

3 - 0

Krasnodar

PSV

1 - 1

Rosenborg

LASK

3 - 0

Sporting CP

Porto

3 - 2

Feyenoord

Rangers

1 - 1

Young Boys

Wolfsburg

1 - 0

Saint-Etienne

Gent

2 - 1

Oleksandria

Ludogorets

1 - 1

Ferencvaros

Espanyol

0 - 1

CSKA Moscow

Roma

2 - 2

Wolfsberger AC

Borussia M'gladbach

1 - 2

Istanbul Basaksehir

Wolverhampton

4 - 0

Beşiktaş

Slovan Bratislava

2 - 4

Sporting Braga

Manchester United

4 - 0

AZ

Partizan

4 - 1

Astana

Lượt trận 5 - vòng bảng

28/11/19

Krasnodar

1 - 0

Basel

Trabzonspor

0 - 1

Getafe

Astana

2 - 1

Manchester United

29/11/19

Young Boys

1 - 2

Porto

Feyenoord

2 - 2

Rangers

Saint-Etienne

0 - 0

Gent

Oleksandria

0 - 1

Wolfsburg

CSKA Moscow

1 - 1

Ludogorets

Ferencvaros

2 - 2

Espanyol

Istanbul Basaksehir

0 - 3

Roma

Wolfsberger AC

0 - 1

Borussia M'gladbach

Beşiktaş

2 - 1

Slovan Bratislava

Sporting Braga

3 - 3

Wolverhampton

AZ

2 - 2

Partizan

Lazio

1 - 0

CFR Cluj

Celtic

3 - 1

Rennes

Vitoria Guimaraes

1 - 1

Standard Liège

Arsenal

1 - 2

Eintracht Frankfurt

Sevilla

2 - 0

Qarabag

F91 Dudelange

0 - 2

APOEL

Malmö FF

4 - 3

Dynamo Kyiv

Lugano

0 - 1

Copenhagen

Sporting CP

4 - 0

PSV

Rosenborg

1 - 2

LASK

Lượt trận 4 - vòng bảng

06/11/19

Vitoria Guimaraes

1 - 1

Arsenal

07/11/19

Astana

0 - 5

AZ

08/11/19

Lazio

1 - 2

Celtic

CFR Cluj

1 - 0

Rennes

Standard Liège

2 - 1

Eintracht Frankfurt

APOEL

2 - 1

Qarabag

F91 Dudelange

2 - 5

Sevilla

Copenhagen

1 - 1

Dynamo Kyiv

Lugano

0 - 0

Malmö FF

Basel

2 - 1

Getafe

Krasnodar

3 - 1

Trabzonspor

Rosenborg

0 - 2

Sporting CP

LASK

4 - 1

PSV

Feyenoord

1 - 1

Young Boys

Rangers

2 - 0

Porto

Wolfsburg

1 - 3

Gent

Oleksandria

2 - 2

Saint-Etienne

Espanyol

6 - 0

Ludogorets

Ferencvaros

0 - 0

CSKA Moscow

Borussia M'gladbach

2 - 1

Roma

Wolfsberger AC

0 - 3

Istanbul Basaksehir

Sporting Braga

3 - 1

Beşiktaş

Wolverhampton

1 - 0

Slovan Bratislava

Manchester United

3 - 0

Partizan

Lượt trận 3 - vòng bảng

24/10/19

Qarabag

2 - 2

APOEL

Porto

1 - 1

Rangers

Young Boys

2 - 0

Feyenoord

Gent

2 - 2

Wolfsburg

Saint-Etienne

1 - 1

Oleksandria

CSKA Moscow

0 - 1

Ferencvaros

Ludogorets

0 - 1

Espanyol

Roma

1 - 1

Borussia M'gladbach

Istanbul Basaksehir

1 - 0

Wolfsberger AC

Beşiktaş

1 - 2

Sporting Braga

Slovan Bratislava

1 - 2

Wolverhampton

Partizan

0 - 1

Manchester United

AZ

6 - 0

Astana

25/10/19

Celtic

2 - 1

Lazio

Rennes

0 - 1

CFR Cluj

Arsenal

3 - 2

Vitoria Guimaraes

Eintracht Frankfurt

2 - 1

Standard Liège

Sevilla

3 - 0

F91 Dudelange

Dynamo Kyiv

1 - 1

Copenhagen

Malmö FF

2 - 1

Lugano

Getafe

0 - 1

Basel

Trabzonspor

0 - 2

Krasnodar

Sporting CP

1 - 0

Rosenborg

PSV

0 - 0

LASK

Lượt trận 2 - vòng bảng

03/10

Astana

1 - 2

Partizan

Young Boys

2 - 1

Rangers

Feyenoord

2 - 0

Porto

Saint-Etienne

1 - 1

Wolfsburg

Oleksandria

1 - 1

Gent

CSKA Moscow

0 - 2

Espanyol

Ferencvaros

0 - 3

Ludogorets

Istanbul Basaksehir

1 - 1

Borussia M'gladbach

Wolfsberger AC

1 - 1

Roma

Beşiktaş

0 - 1

Wolverhampton

Sporting Braga

2 - 2

Slovan Bratislava

AZ

0 - 0

Manchester United

04/10

Lazio

2 - 1

Rennes

Celtic

2 - 0

CFR Cluj

Vitoria Guimaraes

0 - 1

Eintracht Frankfurt

Arsenal

4 - 0

Standard Liège

Sevilla

1 - 0

APOEL

F91 Dudelange

1 - 4

Qarabag

Malmö FF

1 - 1

Copenhagen

Lugano

0 - 0

Dynamo Kyiv

Krasnodar

1 - 2

Getafe

Trabzonspor

2 - 2

Basel

Sporting CP

2 - 1

LASK

Rosenborg

1 - 4

PSV

Lượt trận 1 - vòng bảng

19/09/19

APOEL

3 - 4

F91 Dudelange

Qarabag

0 - 3

Sevilla

Dynamo Kyiv

1 - 0

Malmö FF

Copenhagen

1 - 0

Lugano

Basel

5 - 0

Krasnodar

Getafe

1 - 0

Trabzonspor

PSV

3 - 2

Sporting CP

LASK

1 - 0

Rosenborg

Rennes

1 - 1

Celtic

CFR Cluj

2 - 1

Lazio

Eintracht Frankfurt

0 - 3

Arsenal

Standard Liège

2 - 0

Vitoria Guimaraes

20/09/19

Wolfsburg

3 - 1

Oleksandria

Gent

3 - 2

Saint-Etienne

Roma

4 - 0

Istanbul Basaksehir

Borussia M'gladbach

0 - 4

Wolfsberger AC

Wolverhampton

0 - 1

Sporting Braga

Slovan Bratislava

4 - 2

Beşiktaş

Manchester United

1 - 0

Astana

Partizan

2 - 2

AZ

Porto

2 - 1

Young Boys

Rangers

1 - 0

Feyenoord

Ludogorets

5 - 1

CSKA Moscow

Espanyol

1 - 1

Ferencvaros

Vòng play-off - lượt về

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

29/08

Qarabag

2 - 1

Linfield

Riga

1 - 0

Copenhagen

30/08

AIK

1 - 4

Celtic

PAOK

3 - 2

Slovan Bratislava

BATE

2 - 0

Astana

Apollon

0 - 4

PSV

Zorya

2 - 2

Espanyol

Molde

1 - 1

Partizan

Bnei Yehuda

0 - 1

Malmö FF

Spartak Moskva

1 - 2

Sporting Braga

Trabzonspor

0 - 2

AEK Athens

Hapoel Be'er Sheva

0 - 3

Feyenoord

Ferencvaros

1 - 4 E

Sūduva

Dudelange

4 - 2

Ararat-Armenia

Rijeka

P 2 - 1

Gent

Antwerp

1 - 1

AZ

Maribor

2 - 2

Ludogorets

Eintracht Frankfurt

3 - 0

Strasbourg

Wolverhampton

2 - 1

Torino

Rangers

1 - 0

Legia Warszawa

Vitória Guimarães

1 - 0

FCSB

23/08

Sūduva

0 - 0

Ferencvaros

Malmö FF

3 - 0

Bnei Yehuda

Ludogorets

0 - 0

Maribor

Feyenoord

3 - 0

Hapoel Be'er Sheva

Copenhagen

3 - 1

Riga

AEK Athens

1 - 3

Trabzonspor

Legia Warszawa

0 - 0

Rangers

FCSB

0 - 0

Vitória Guimarães

Gent

2 - 1

Rijeka

PSV

3 - 0

Apollon

Strasbourg

1 - 0

Eintracht Frankfurt

AZ

1 - 1

Antwerp

Celtic

2 - 0

AIK

Linfield

3 - 2

Qarabag

Sporting Braga

1 - 0

Spartak Moskva

Slovan Bratislava

1 - 0

PAOK

Torino

2 - 3

Wolverhampton

Espanyol

3 - 1

Zorya

Partizan

2 - 1

Molde

Vòng play-off - lượt đi

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

22/08

Astana

3 - 0

BATE

Ararat-Armenia

2 - 1

Dudelange

23/08

Sūduva

0 - 0

Ferencvaros

Malmö FF

3 - 0

Bnei Yehuda

Ludogorets

0 - 0

Maribor

Feyenoord

3 - 0

Hapoel Be'er Sheva

Copenhagen

3 - 1

Riga

AEK Athens

1 - 3

Trabzonspor

Legia Warszawa

0 - 0

Rangers

FCSB

0 - 0

Vitória Guimarães

Gent

2 - 1

Rijeka

PSV

3 - 0

Apollon

Strasbourg

1 - 0

Eintracht Frankfurt

AZ

1 - 1

Antwerp

Celtic

2 - 0

AIK

Linfield

3 - 2

Qarabag

Sporting Braga

1 - 0

Spartak Moskva

Slovan Bratislava

1 - 0

PAOK

Torino

2 - 3

Wolverhampton

Espanyol

3 - 1

Zorya

Partizan

2 - 1

Molde

Vòng sơ loại thứ ba - lượt về

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

16/08

HJK

2 - 2

Riga

Dinamo Tbilisi

1 - 1

Feyenoord

Spartak Moskva

2 - 1

Thun

Sūduva

2 - 1

Maccabi Tel Aviv

BATE

0 - 0

Sarajevo (CLB của doanh nhân Việt)

AIK

1 - 1

Sheriff

Shakhtyor

1 - 1

Torino

Apollon

3 - 1

Austria Wien

Mladá Boleslav

0 - 1

FCSB

Yeni Malatyaspor

1 - 0

Partizan

Zrinjski

1 - 0

Malmö FF

Zorya

1 - 0

CSKA Sofia

Bnei Yehuda

2 - 1

Neftçi

The New Saints

0 - 4

Ludogorets

Hapoel Be'er Sheva

3 - 1

Norrköping

Trabzonspor

2 - 1

Sparta Praha

Valletta

0 - 4

Astana

Viktoria Plzeň

2 - 1

Antwerp

AEK Athens

1 - 1

Universitatea

PSV

0 - 0

Haugesund

Aris

3 - 1

Molde

Strasbourg

1 - 0

Lokomotiv Plovdiv

AZ

4 - 0

Mariupol'

Gent

3 - 0

AEK Larnaca

Eintracht Frankuft

1 - 0

Vaduz

Sporting Braga

3 - 1

Brøndby

Wolverhampton

4 - 0

Pyunik

Rangers

3 - 1

Midtjylland

Aberdeen

0 - 2

Rijeka

Espanyol

3 - 0

Luzern

15/08

Saburtalo

0 - 2

Ararat-Armenia

Vitória Guimarães

6 - 0

Ventspils

Atromitos

0 - 2

Legia Warszawa

14/08

Nõmme Kalju

0 - 1

F91 Dudelange

Linfield

3 - 2

Sutjeska

Dundalk

1 - 3

Slovan Bratislava

Vòng sơ loại thứ ba - lượt đi

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

09/08

Sheriff

1 - 2

AIK

Haugesund

0 - 1

PSV

Molde

3 - 0

Aris

Mariupol'

0 - 0

AZ

Thun

2 - 3

Spartak Moskva

Malmö FF

3 - 0

Zrinjski

Neftçi

2 - 2

Bnei Yehuda

Maccabi Tel Aviv

1 - 2

Sūduva

Ludogorets

5 - 0

The New Saints

Antwerp

1 - 0

Viktoria Plzeň

Lokomotiv Plovdiv

0 - 1

Strasbourg

Feyenoord

4 - 0

Dinamo Tbilisi

CSKA Sofia

1 - 1

Zorya

Sarajevo (CLB của doanh nhân Việt)

1 - 2

BATE

F91 Dudelange

3 - 1

Nõmme Kalju

Norrköping

1 - 1

Hapoel Be'er Sheva

Midtjylland

2 - 4

Rangers

Rijeka

2 - 0

Aberdeen

Austria Wien

1 - 2

Apollon

Vaduz

0 - 5

Eintracht Frankfurt

FCSB

0 - 0

Mladá Boleslav

Torino

5 - 0

Shakhtyor

Legia Warszawa

0 - 0

Atromitos

Partizan

3 - 1

Yeni Malatyaspor

Luzern

0 - 3

Espanyol

08/08

Astana

5 - 1

Valletta

AEK Larnaca

1 - 1

Gent

Pyunik

0 - 4

Wolverhampton 

Sparta Praha

2 - 2

Trabzonspor

Universitatea

0 - 2

AEK Athens

Brøndby

2 - 4

Sporting Braga

Ventspils

0 - 3

Vitória Guimarães

Slovan Bratislava

1 - 0

Dundalk

07/08/19

Ararat-Armenia

1 - 2

Saburtalo

Riga

1 - 1

HJK

Sutjeska

1 - 2

Linfield

Vòng sơ loại thứ hai - lượt về

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

02/08/19

Sheriff

1 - 1

Partizani Tirana

Liepāja

0 - 1

Norrköping

Malmö FF

3 - 2

Domžale

Vaduz

E 2 - 0

Fehérvár

Neftçi

3 - 0

Arsenal Tula

Dinamo Tbilisi

3 - 0

Qəbələ

0 - 1

Luzern

Zrinjski

E 2 - 1

Utrecht

Atromitos

3 - 2

DAC

Jablonec

0 - 0

Pyunik

Maccabi Haifa

2 - 1

Strasbourg

AEL

0 - 1

Aris

Apollon

E 3 - 1

Shamrock Rovers

Ludogorets

4 - 0

Valur

Brøndby

E 4 - 1

Lechia Gdańsk

Progrès Niederkorn

0 - 0

Rangers

Esbjerg

0 - 0

Shakhtyor

Olimpija

0 - 1

Yeni Malatyaspor

Gzira United

2 - 2

Ventspils

Sturm Graz

2 - 1

Haugesund

Eintracht Frankfurt

2 - 1

Flora

FCSB

2 - 3

Alashkert

Linfield

1 - 0

HB

Osijek

1 - 0 P

CSKA Sofia

Aberdeen

5 - 0

Chikhura

Spartak Trnava

3 - 1

Lokomotiv Plovdiv

Crusaders

1 - 4

Wolverhampton

Vitória Guimarães

4 - 0

Jeunesse d'Esch

Partizan

3 - 0

Connah's Quay

Stjarnan

1 - 3

Espanyol

01/08/19

Astana

4 - 1

FC Santa Coloma

Ordabasy

2 - 3

Mladá Boleslav

Kairat

1 - 1

Hapoel Be'er Sheva

Viitorul

2 - 1

Gent

KuPS

0 - 0

Legia Warszawa

Zorya

1 - 0

Budućnost

Universitatea

P 0 - 0

Honvéd

Riga

2 - 1

Piast Gliwice

Levski Sofia

0 - 4

AEK Larnaca

Debrecen

1 - 4

Torino

Häcken

0 - 3

AZ

Čukarički

1 - 3

Molde

31/07/19

Lincoln Red Imps

1 - 2

Ararat-Armenia

Sūduva

5 - 0

Tre Penne

F91 Dudelange

1 - 1

Shkendija

Feronikeli

0 - 2

Slovan Bratislava

Vòng sơ loại thứ hai - lượt đi

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

26/07/19

Haugesund

2 - 0

Sturm Graz

Lechia Gdańsk

2 - 1

Brøndby

Molde

0 - 0

Čukarički

Arsenal Tula

0 - 1

Neftçi

Yeni Malatyaspor

2 - 2

Olimpija

Mladá Boleslav

1 - 1

Ordabasy

Flora

1 - 2

Eintracht Frankuf

Alashkert

0 - 3

FCSB

Shakhtyor

2 - 0

Esbjerg

CSKA Sofia

1 - 0

Osijek

Hapoel Be'er Sheva

2 - 0

Kairat

Lokomotiv Plovdiv

2 - 0

Spartak Trnava

Connah's Quay

0 - 1

Partizan

Piast Gliwice

3 - 2

Riga

Norrköping

2 - 0

Liepāja

Fehérvár

1 - 0

Vaduz

Luzern

1 - 0

Gent

6 - 3

Viitorul

DAC

1 - 2

Atromitos

Aris

0 - 0

AEL

Jeunesse d'Esch

0 - 1

Vitória Guimarães

AZ

0 - 0

Häcken

Domžale

2 - 2

Malmö FF

Rangers

2 - 0

Progrès Niederkorn

Budućnost

1 - 3

Zorya

Strasbourg

3 - 1

Maccabi Haifa

Wolverhampton

2 - 0

Crusaders

Valur

1 - 1

Ludogorets

Torino

3 - 0

Debrecen

Legia Warszawa

1 - 0

KuPS

Espanyol

4 - 0

Stjarnan

Shamrock Rovers

2 - 1

Apollon

25/07/19

Pyunik

2 - 1

Jablonec

Ventspils

4 - 0

Gzira United

Qəbələ

0 - 2

Dinamo Tbilisi

Partizani Tirana

0 - 1

Sheriff

AEK Larnaca

3 - 0

Levski Sofia

Utrecht

1 - 1

Zrinjski

Chikhura

1 - 1

Aberdeen

Honvéd

0 - 0

Universitatea

24/07/19

Slovan Bratislava

2 - 1

Feronikeli

Ararat-Armenia

2 - 0

Lincoln Red Imps

HB

2 - 2

Linfield

Shkendija

1 - 2

F91 Dudelange

FC Santa Coloma

0 - 0

Astana

Tre Penne

0 - 5

Sūduva

Vòng sơ loại thứ nhất - lượt về

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

19/07/19

Tobol

1 - 1

Jeunesse d'Esch

Kairat

2 - 1

Široki Brijeg

Makedonija GjP

0 - 3

Alashkert

Teuta Durrës

1 - 0

Ventspils

Inter Turku

2 - 0

Brøndby

FCI Levadia

E 3 - 2

Stjarnan

Universitatea Craiova

3 - 2

Səbail

RoPS

1 - 2

Aberdeen

Rīgas FS

0 - 2

Olimpija

Dinamo Minsk

1 - 2

Liepāja

Levski Sofia

2 - 0

Ružomberok

Vaduz

2 - 1

Breidablik

Apollon

4 - 0

Kauno Žalgiris

Haugesund

5 - 1

Cliftonville

Petrocub

0 - 1

AEK Larnaca

Torpedo Kutaisi

0 - 2

Ordabasy

Zrinjski

3 - 0

Akademija Pandev

Žalgiris

1 - 1

Honvéd

Milsami

1 - 2

FCSB

Neftçi

6 - 0

Speranţa Nisporeni

Cracovia Kraków

2 - 2

DAC

Hapoel Be'er Sheva

1 - 0

Laçi

Engordany

0 - 1

Dinamo Tbilisi

Progrès Niederkorn

1 - 2

Cork City

Hajduk Split

1 - 3

Gzira United

Vidi

0 - 0

Zeta

Norrköping

2 - 1

St Patrick's Athl.

Mura

2 - 3

Maccabi Haifa

B36

2 - 3

Crusaders

Kukësi

1 - 1

Debrecen

Hibernians

0 - 1

Shakhtyor

Shkupi

1 - 2

Pyunik

Vitebsk

1 - 1

KuPS

Rangers

6 - 0

St Joseph's

Spartak Trnava

P 2 - 0

Radnik Bijeljina

Domžale

1 - 0

Balzan

Budućnost

4 - 1

Trans

Ballymena United

0 - 4

Malmö FF

Kilmarnock

0 - 2

Connah's Quay

Radnički Niš

2 - 2

Flora

Legia Warszawa

3 - 0

Europa

Shamrock Rovers

2 - 1

Brann

KR

0 - 0

Molde

18/07/19

Chikhura

2 - 1

Fola Esch

17/07/19

Banants

0 - 5

Čukarički

0 - 0

Riteriai

OFK Titograd

0 - 0

CSKA Sofia

Vòng sơ loại thứ nhất - lượt đi

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

12/07/19

Pyunik

3 - 3

Shkupi

Ordabasy

1 - 0

Torpedo Kutaisi

Ventspils

3 - 0

Teuta Durrës

Alashkert

3 - 1

Makedonija GjP

Laçi

1 - 1

Hapoel Be'er Sheva

Trans

0 - 2

Budućnost

AEK Larnaca

1 - 0

Petrocub

Səbail

2 - 3

Universitatea 

Flora

2 - 0

Radnički Niš

KuPS

2 - 0

Vitebsk

Balzan

3 - 4

Domžale

Riteriai

1 - 1

Ružomberok

0 - 2

Levski Sofia

Radnik Bijeljina

2 - 0

Spartak Trnava

Kauno Žalgiris

0 - 2

Apollon

Liepāja

1 - 1

Dinamo Minsk

Malmö FF

7 - 0

Ballymena United

Maccabi Haifa

2 - 0

Mura

Crusaders

2 - 0

B36

Dinamo Tbilisi

6 - 0

Engordany

Debrecen

3 - 0

Kukësi

Akademija Pandev

0 - 3

Zrinjski

Brøndby

4 - 1

Inter Turku

Brann

2 - 2

Shamrock Rovers

Shakhtyor

1 - 0

Hibernians

Molde

7 - 1

KR

Speranţa Nisporeni

0 - 3

Neftçi

Fola Esch

1 - 2

Chikhura

Olimpija

2 - 3

Rīgas FS

Connah's Quay

1 - 2

Kilmarnock

Zeta

1 - 5

Vidi

Europa

0 - 0

Legia Warszawa

FCSB

2 - 0

Milsami

Čukarički

3 - 0

Banants

DAC

1 - 1

Cracovia Kraków

Cliftonville

0 - 1

Haugesund

St Patrick's Athl.

0 - 2

Norrköping

Aberdeen

2 - 1

RoPS

Cork City

0 - 2

Progrès Niederkorn

Honvéd

3 - 1

Žalgiris

Široki Brijeg

1 - 2

Kairat

Breidablik

0 - 0

Vaduz

Stjarnan

2 - 1

FCI Levadia

11/07/19

Jeunesse d'Esch

0 - 0

Tobol

Vòng sơ loại - lượt về

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

05/07/19

Cardiff MU

2 - 1

Progrès Niederkorn

Engordany

2 - 1

La Fiorita

NSÍ

0 - 0

Ballymena United

Europa

4 - 0

Sant Julià

Tre Fiori

0 - 4

Cliftonville

4 - 0

Barry Town United

02/07/19

St Joseph's

2 - 0

Prishtina

Vòng sơ loại - lượt đi

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

28/06/19

Progrès Niederkorn

1 - 0

Cardiff MU

Barry Town United

0 - 0

Cliftonville

Sant Julià

3 - 2

Europa

5 - 1

Tre Fiori

La Fiorita

0 - 1

Engordany

Ballymena United

2 - 0

NSÍ

Prishtina

1 - 1

St Joseph's

Kết quả UEFA Europa League 2018/2019

Chung kết

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

30/05/19

Arsenal

1 - 4

Chelsea

Vòng bán kết - lượt về

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

10/05/19

Valencia

2 - 4

Arsenal

Chelsea

1 - 1

11m: 4-3

Eintracht Frankuf

Vòng bán kết - lượt đi

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

03/05/19

Arsenal

3 - 1

Valencia

Eintracht Frankfurt

1 - 1

Chelsea

Vòng tứ kết - lượt về

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

19/04/19

Napoli

0 - 1

Arsenal

Valencia

2 - 0

Villarreal

Eintracht Frankurf

2 - 0

Benfica

Chelsea

4 - 3

Slavia Praha

Vòng tứ kết - lượt đi

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

12/04/19

Arsenal

2 - 0

Napoli

Villarreal

1 - 3

Valencia

Benfica

4 - 2

Eintracht Frankuf

Slavia Praha

0 - 1

Chelsea

Vòng 1/8 - lượt về

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

15/03/19

Dynamo Kyiv

0 - 5

Chelsea

Salzburg

3 - 1

Napoli

Krasnodar

1 - 1

Valencia

Inter Milan

0 - 1

Eintracht Frankuf

Benfica

3 - 0

Dinamo Zagreb

Slavia Praha

4 - 3

Sevilla

Arsenal

3 - 0

Rennes

Villarreal

2 - 1

Zenit

Vòng 1/8 - lượt đi

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

08/03/19

Eintracht Frankuf

0 - 0

Inter Milan

Dinamo Zagreb

1 - 0

Benfica

Sevilla

2 - 2

Slavia Praha

Rennes

3 - 1

Arsenal

Zenit

1 - 3

Villarreal

Chelsea

3 - 0

Dynamo Kyiv

Napoli

3 - 0

Salzburg

Valencia

2 - 1

Krasnodar

Vòng 1/16 - lượt về

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

22/02/19

Dinamo Zagreb

3 - 0

Viktoria Plzeň

Salzburg

4 - 0

Club Brugge

Napoli

2 - 0

Zürich

Eintracht Frankuf

4 - 1

Shakhtar Donetsk

Valencia

1 - 0

Celtic

Zenit

3 - 1

Fenerbahçe

Villarreal

1 - 1

Sporting CP

Arsenal

3 - 0

BATE

Internazionale

4 - 0

Rapid Wien

Genk

1 - 4

Slavia Praha

Bayer Leverkusen

1 - 1

Krasnodar

Chelsea

3 - 0

Malmö FF

Real Betis

1 - 3

Rennes

Dynamo Kyiv

1 - 0

Olympiakos Piraeus

Benfica

0 - 0

Galatasaray

21/02/19

Sevilla

2 - 0

Lazio

Vòng 1/16 - lượt đi

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

15/02/2019

Rapid Wien

0 - 1

Inter Milan

Slavia Praha

0 - 0

Genk

Krasnodar

0 - 0

Bayer Leverkusen

Rennes

3 - 3

Real Betis

Olympiakos Piraeus

2 - 2

Dynamo Kyiv

Lazio

0 - 1

Sevilla

BATE

1 - 0

Arsenal

Galatasaray

1 - 2

Benfica

Viktoria Plzeň

2 - 1

Dinamo Zagreb

Club Brugge

2 - 1

Salzburg

Zürich

1 - 3

Napoli

Malmö FF

1 - 2

Chelsea

Shakhtar Donetsk

2 - 2

Eintracht Frankuf

Celtic

0 - 2

Valencia

Sporting CP

0 - 1

Villarreal

13/02/19

Fenerbahçe

1 - 0

Zenit

Lượt trận cuối - vòng bảng

Thời gian

Chủ nhà

Kết quả

Khách

13/12/18

Villarreal

2 - 0

Spartak Moskva

Rapid Wien

1 - 0

Rangers

Sevilla

3 - 0

Krasnodar

Akhisarspor

0 - 0

Standard Liège

Olympique Marseille

1 - 3

Apollon

Lazio

1 - 2

Eintracht Frankuf

Rennes

2 - 0

Astana

Dynamo Kyiv

0 - 1

Jablonec

Beşiktaş

0 - 1

Malmö FF

Genk

4 - 0

Sarpsborg 08

PAOK

1 - 3

BATE

Vidi

2 - 2

Chelsea

AEK Larnaca

1 - 5

Bayer Leverkusen

Ludogorets

1 - 1

Zürich

RB Leipzig

1 - 1

Rosenborg

Celtic

1 - 2

Salzburg

København

0 - 1

Bordeaux

Slavia Praha

2 - 0

Zenit

Spartak Trnava

1 - 0

Fenerbahçe

Dinamo Zagreb

0 - 0

Anderlecht

Sporting CP

3 - 0

Vorskla

Arsenal

1 - 0

Qarabağ

F91 Dudelange

0 - 0

Real Betis

Olympiakos Piraeus

3 - 1

Milan

Tin đọc nhiều

Hot girl Việt múa côn như Lý Tiểu Long: Thân hình nóng bỏng vạn người mê Trần Thị Hậu “gây sốt” nhờ kỹ năng múa côn nhị khúc điêu...
Ronaldo "đại hạ giá", cả châu Âu sục sôi (Clip 1 phút Bóng đá 24H) Chỉ cần bỏ ra mức giá "bèo", các đội bóng châu Âu sẽ sở hữu...
Thay đổi lịch sử của môn cầu lông Môn cầu lông sẽ bước sang một trang mới từ giải Indonesia...
Scandal mới chấn động: "Bàn tay ma" thao túng World Cup 2018 và 2022? Kết quả đăng cai World Cup 2018 và 2022 đã bị can...